TeluguPeople
  are the trend-setters
Videos
Cinema Gallery
News in Pix
Events and Parties
Sports
Travel / Leisure


Pushpa as Ammoru

President Droupadi Murmu got a ceremonial send-off

Colosseum, a design experience center in Hyderabad

TSA Qatar Womens Cricket Tournament

Telangana High Court Centenary
 
Articles: Short Stories
praLaya kaavEri kathalu
- Mr. Ramesh Sa.Ven.
< < Previous   Page: 3 of 144   Next > >  
uttarapoddu uttarapoddu biDDalni EmArastAdEmO!' mA avva goNagasAgiMdi. ADavALLa saNuguDaMtA vinna mA tAta lEchi 'mEy`! gammanuMTArA? lEdA? ayinA paMTa raMgasvAmi lEDA, Edanna ayitE chUsukonEdAniki, poyi rAnI vALLani' annADu. mA vaipu chUsi 'abayA, nalagAmUla dATinAka, peLayakAvErammaku sakkala gilekkuva. munELLu adimipeTTi naDavaMDi. lEkapOtE gebbuDu eMTrakAyalni javarAl&si paDatAdi' annADu. aMTE nalagAmUla daggara jAruDu ekkuva. jAgrattagA naDavakapOtE paDatAmani cheppaDaM. appaTiki mA pallelO tamadala (rAgula) vADakaM iMkA uMdi. chikkaTi majjika kalipina gaTTi aMbalini s&TIlu TiPin`lO pOsichchinAru. aTlE reMDu pulusannaM poTlAlu kaTTichchinAru. tellavAri Aru gaMTalaku 'aTakAni tippa'ku poyyE bassu ekki kUchunnAmu. bassu bayaldEri kasAreDDipALeM, cheruvu kaMDriga, dAvAdi guMTalu dATi kudiriki vachchiMdi. kudiri vastE mA AnaMdaM ekkuvavutuMdi. kudiri dATagAnE praLaya kAvEri modalavutuMdi. ika kanuchUpu mErA nIlAlu ArabOsinaTlu nILLu. aragaMTa prayANiMchi 'aTakAni tippa'lO mammalni diMchiMdi bassu. praLaya kAvErilOni dIvulaku kEMdraM 'aTakAni tippa' dIvi. dIvulalO uMDEvALlu kUDA pETaku (mA Uriki) rAvAlaMTE 'aTakAni tippa'ku vachchE bassu ekkAli. mUDunALLugA musurupaTTina mabbula chATunuMchi sUryuDu toMgitoMgi chUstunnADu. aTakAni tippalOni vinAyakuDi guDi daggaraku pOyi techchukonna aMbalilO koMcheM tAginAmu. 'E Uriki sinnA?' oka musalAyana aDiginADu. 'mEmu jallala doruvukI, vIllu rAganna paTTeDakI' iddari taraPunA nEnE cheppinAnu. 'jallala doruvA! nAyina dUrAbAraM boyyEvOLLu, binnA bayaldEraMDi. tUrupu gAli maLLiMdi. vAnostAdEmO! ippuDu peLayakAvETlO digitEgAnI saddikUTELaku 'koriDi'ki pOlEru. uttara poddulO yADnO oka deggira nilabaDipOMDi' annADA musalAyana. mEmu A mATatO debagubA praLaya kAvETlO diginAmu.

Read 12 Comment(s) posted so far on this Article!

< < Previous   Page: 3 of 144   Next > >  



News
Headline News
Cinema News
Business
Special Stories
Devotion
NRI News
Social Media
Facebook
Movie Gallery
Devotional Gallery
Twitter
Photo Galleries
News Gallery
Cinema Gallery
Beauty Gallery
Fashion Gallery
Sports Gallery
Travel Gallery
Devotion
Classifieds
Jobs
Real Estate
Automobile
Personals

Search TeluguPeople.com

(C) 2000-2023 TeluguPeople.com, All Rights Reserved.

 
SAS Training